BettaQuality
หาก บางข้อความ ตัวหนังสือเล็กเกินไป ไม่สดวก แก่การอ่าน ให้ กด แป้น คีย์บอร์ด Ctrl กับ ปุ่ม + หรือ - (ครีย์บอร์ด บวกหรือลบ) ก็จะเป็นการขยาย หรือ ลด หน้าจอ ทำให้ตัวหนังสือใหญ่หรือ เล็กลงได้

เวบไซท์ เซทค่าความกว้างสำหรับหน้าจอ ความกว้าง 1280pixel
และเวลา ปรับแต่ง เวบ จะ ใช้ browser firefox เป็นหลัก

เจ้าบ้านอยากให้ ที่แห่งนี้มีแต่สิ่่งดีๆ หาก พบเห็น การกระทำ ผิดกฏหมาย พรบ คอมพิวเตอร์ ให้รีบแจ้ง ด่วน bettaquality@hotmail.com ขอบคุณครับ
หาก บางข้อความ ตัวหนังสือเล็กเกินไป ไม่สดวก แก่การอ่าน ให้ กด แป้น คีย์บอร์ด Ctrl กับ ปุ่ม + หรือ - (ครีย์บอร์ด บวกหรือลบ) ก็จะเป็นการขยาย หรือ ลด หน้าจอ ทำให้ตัวหนังสือใหญ่หรือ เล็กลงได้

เวบไซท์ เซทค่าความกว้างสำหรับหน้าจอ ความกว้าง 1280pixel
และเวลา ปรับแต่ง เวบ จะ ใช้ browser firefox เป็นหลัก

เจ้าบ้านอยากให้ ที่แห่งนี้มีแต่สิ่่งดีๆ หาก พบเห็น การกระทำ ผิดกฏหมาย พรบ คอมพิวเตอร์ ให้รีบแจ้ง ด่วน bettaquality@hotmail.com ขอบคุณครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

homeบ้านPortal**GalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เทวดาไฮโดรเจน

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
greengas
ผู้มาเยือน

เทวดาไฮโดรเจน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เทวดาไฮโดรเจน   เทวดาไฮโดรเจน I_icon_minitimeFri Jun 25, 2010 11:18 am

เทวดาไฮโดรเจนหรือผู้ร้ายในด้านพลังงานครับ

ประโยชน์มีครับแต่ไม่สูงมาก ในการใช้งานจริง ตัวแปรมีหลายอย่างครับเช่น ความจุ, CC และชนิดของเครื่องยนต์    หรือไฮโดรเจนผลิตได้น้อยกว่าพลังงานที่ใช้ไป ทดแทนเชื้อเพลิงหลักไม่มีทางครับ เปอร์เซ็นต์ประหยัดสูงๆ ก็ไม่ต้องหวังครับ  อย่างที่เรียนครับการได้ยินหรือได้รับข้อมูลที่เกินความจริงที่ได้ ทำให้ไฮโดรเจนกลายเป็นผู้ร้ายในด้านพลังงานไป

ประสิทธิภาพหรือพลังงานมีครับ แต่ขึ้นอยู่กับตัวแปรหลายอย่าง เรา  Greengas  ผลิตสินค้าสู่ตลาดพร้อมความจริงในไฮโดรเจนว่าอะไรทำได้อะไรทำไม่ได้หรือไม่มีทางเป็นไปได้ เราทำงานด้านรถยนต์มาเกินกว่า 10 ปีขึ้นไป ให้ความจริงตรงไปตรงมากับลูกค้าเราจึงอยู่ได้มาถึงทุกวันนี้

เชิญครับ....... จะถาม จะดู จะลอง...... ฟรี......... ไม่มีแอบแฝง เราเน้นความเป็นจริงมากกว่า สินค้ามาตรฐาน ราคายุติธรรม  เรามีที่อยู่เป็นหลัก แหล่ง        หายตัวไม่ได้ครับ ตามเหตุและผลของความจริงที่เรามีให้  การพิจารณาตัดสินใจขึ้นอยู่กับคุณ  สนใจติดต่อสอบถามได้ที่     087 9391663   หรือ  E-mail : vanhho2008@yahoo.com  เรามี หน้าที่แจ้งความจริงที่สามารถทำได้เท่านั้น  พลังงานที่ได้จะบวกหรือลบมีตัวแปรมากมายครับ  ไฮโดรเจนตอนเด็กก็เรียนกันมาแล้ว  คนพบก็ไม่ใช่คนไทย  ต่อยอดความคิดกันมาทั้งนั้น รูปแบบจึงไม่ตายตัว ประสิทธิภาพไม่ตายตัว เราไม่เคยคิดว่าเก่ง หรือสินค้าเราดีกว่าใคร ขึ้นอยู่กับเทคนิคของแต่ละกลุ่ม   เราไม่ใช่แชร์ลูกโซ่ ไม่เน้นการเป็นตั

สวัสดีครับ  รบกวนแจ้งข้อมูลที่เมลล์ และโทรสอบถามเบื้องต้นครับ

·        ระบบจะทำงานต่อเมื่อเครื่องยนต์ติดเท่านั้น

·        ไม่ใช้ PWM ผลิตก๊าซตามรอบเครื่องยนต์

·        รถติดหรือเดินเบา กินกระแส   5 – 9  แอมป์ (ขึ้นอยู่กับรถแต่ละรุ่น)

·        รถเคลื่อนที่หรือวิ่งกินกระแสสูงสุด  15  แอมป์ (ในรถทุกรุ่น)

·        ปริมาณก๊าซโดยประมาณ   1.2 ลิตร / นาที  ที่  12  แอมป์ / 50° C

·        อุณหภูมิทำงานสูงสุดไม่เกิน  70° C

·        ราคาพร้อมติดตั้ง   ฿ 16,000.- บาท  รับประกัน  ปี  ชำรุดจากอุบัติเหตุรถยนต์ จ่ายเพียง  50%  ในชุดใหม่ (ยังอยู่ในระยะเวลารับประกัน)

·        ใช้ทดแทนแบบ  LPG / NGV  (ก็ยังไม่รู้ว่าใครจะผลิตได้)  จ่ายให้เครื่องยนต์น่าจะเสียหาย เพราะอุณหภูมิที่สูง เครื่องยนต์สันดาปภายใน ในตลาดไม่ได้ออกแบบให้ทนภาระการใช้งานในระดับครับ

·        รถใหม่ติดให้ได้ครับ แต่เราจะแจ้งให้คุณทราบว่า กรณีเคลมอุปกรณ์บางตัวในระยะรับประกัน อาจถูกนำมาเป็นข้ออ้างได้เสมอ (ไม่ทุกกรณีครับ) แต่ไฮโดรเจนไม่มีผลเสียกับเครื่องยนต์แน่นอนครับ

·        ความประหยัดที่สามารถทำได้    +/-  20%

เชิญครับ          website :  www.Gashhothai.com  

email : vanhho2008@yahoo.com 

Tel. : 087-9391663 

ฝากข้อสงสัยหรือสอบถามโดยตรงได้เลยครับ

ยินดีให้ข้อมูจริงที่ทราบ (ไม่นั่งเทียนตอบ) แน่ครับ  ขอบคุณครับ  Greengas

วแทนจำหน่าย เราเน้นความจริงมากกว่าครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

เทวดาไฮโดรเจน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1